• เมื่อการ์ตูนดีสนีย์แอ๊บแบ้วเข้ารั้วมหาลัย!! (16 รูป)

ใครเป็นใครมาดูกันเลยดีกว่า

พี่อาลาดินกับชมรมวิ่ง

นู๋อลิสกับชมรมศิลป์ คงไม่เอาสีไปทาดอกกุหลาบเล่นนะ....

สีหน้าท่าทางเจ๊แกฟินมาก

เจ๊แอเรียล ชมรมว่ายน้ำ

เจ๊เบลกับชมรมวรรณกรรม

ซึนเดเระล่า กับชมรมเย็บปัก..

.........ใครวะ !!!

เข้าชมรมได้เหมาะมาก แต่ใครจะเล่นกับพี่
      พี่เฮอคิวริส กับ ชมรมอเมกัน ฟุตบอล

มู่หลัน น่ารัก

ปีเตอร์แพน ฮิ้วว

ถือไอแพด ก็ไม่ช่วยให้ป้าแกดูเด็กลงเลย...
      ป้าสโนไวท์...

ท...ทาร์ซาน...

มองหน้างี้ต่อยผมเถอะคับ

ขอบคุณลายเส้นสวยๆ กับ คาแรคเตอร์โดนๆ
      Credit : http://hyung86.deviantart.com/
      This article was originally published in forum thread: ดารารุ่นเดอะทำตัวแอ๊บแบ้วเข้ารั้วมหาลัย!! started by yaminomoon View original post
      Comments 2 Comments
      1. amylatitude's Avatar
        amylatitude -
        คนผิวดำที่ใส่สวิมสูทอ่ะ จำชื่อไม่ได้แ้วแต่ว่ามาจากเรื่องลีโล่แอนสติช เป็นแฟนของพี่สาวลีโล่
      1. เด็ก วัดสิง's Avatar
        55555555555555
    • Register

photo sponso240x100pixel.jpg
    • ads

photo sponso240x100pixel.jpg สำนักพิมพ์ต้นมะนาว  สำนักพิมพ์มีดีส์  photo sponso240x100pixel.jpg  photo sponso240x100pixel.jpg
    • Recent forum Activities

nebullus

ฝากตัวด้วยค่า :3

Thread Starter: nebullus

ข้อมูลส่วนตัว :)
      นามแฝง - neBellus (เนเบลลัส) ชื่อเล่นจริงชื่อเบลล์ค่ะ <3
      อายุ - 12 ปี
      ระดับการศึกษา - ม.1
      เป้าหมายในอนาคต

Last Post By: Admao 1 Day Ago Go to last post
      ALLY

Pre-Digital Painting - ปรับพื้นฐาน CG สำหรับนักวาดมือใหม่

Thread Starter: ALLY

สวัสดีครับ ขณะนี้คอร์สได้เต็มเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ จึงขออนุญาตปิดการจองแต่เพียงเท่านี้ครับ

Pre-Digital Painting
      คอร์สการกุศลภาคปฏิบัติปรับพื้นฐาน

Last Post By: ALLY 3 Days Ago Go to last post